Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenwood superwoofer inananitatiza!!!..

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Asango, Apr 9, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wataalamu naomba mnisaidie,nina kenwood ambayo ni ya bass tu,na inatoa line moja sijui mnaitaje.shida yng hasa nataka iwe inatoa stereo.niliwahi kupeleka kwa fundi akaniambia anaweza kunitengenezea kwa elfu 45 baadaye akaingia mitini wala hata hakuifungua.nitaiambatanisha wakuu wng.
     
  2. K

    Kiyoya JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,075
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    WOOFER siku zote ni MONO lakini unajua maana ya Stereo?
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jifunze kwanza Stereo ni nini. ukijua hutafanya unachotaka kufanya.
    huyo fundi wako pia ajiunge na darasa la kwanza akihitimu darasa la nne atagundua kuwa fani yake hasa ni kushona viatu
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    super woofer/subwoofer ni mono sound zenye uwezo wa kufikia low frequene db ambazo haziwezi kufikiwa na speaker za kawaida kama vile bass reflex au loud speker,cover yake ni maalumu for bass panch na hata aplifaya yake.hivyo huwezi kuifanya ikawa na sterio labda uifumue hiyo ampl iwe ni bi-ampl. Kama vp niuzie kama huitaki.
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hiyo superwoofer huwa inakamilika ikiwa na subwoofer lakini ikiwa yenyewe ni vurugu tu
     
Loading...