Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kennedy Fungamtama; Wakili aliyewasilisha Hukumu ya Dowans Mahakama Kuu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MsandoAlberto, Jan 28, 2011.

  1. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taarifa zilizopo ni kwamba yule 'mwanasheria maarufu' aliyesema kwamba Dowans walipwe la sivyo tutakosa misaada ndiye ameenda kusajili Mahakama Kuu ya Tanzania Tuzo/Hukumu dhidi ya Tanesco kwa niaba ya Dowans!

    Huyu ndiye ambaye taarifa ilitolewa hapa JF kwamba alikuwa ni wakili wa Rostam Aziz na wengine ambao watuhumiwa wa ufisadi.

    As time goes the truth will be nothing more that the reality! Pieces of the puzzle are slowly fitting together!

    God bless Tanzania! God bless JF. God bless me!
     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unadhani kitendo cha kuisajili mahakamani kinaweza kuzuia mjadala bungeni?
     
  3. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mwacheni awasimamie Dowans na kwa matokeo yoyote yale lazima tudai waliotufikisha hapa wanafikishwa mahakamani
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :sick:
     
  5. D

    DENYO JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani hivi watanzania tumegeuzwa mazuzu kiasi hiki -nimesoma the guardian la leo kwamba wakili wa dowans aliyewakilisha hukumu ya downs ni kennedy fungamtama -ambaye alitoa tamko katika gazeti la tanzania daima kwamba wiki moja iliyopita kwamba serikali na watanzania tumpuuze sitta na mwakyembe na kwamba yeye kama mwanasheria anaishauri serikali ilipe dowans la sivyo mali za nchi hii zitakamatwa nje ya nchi. Kweli watanznaia tumegeuzwa mazuzu kiasi hiki jamani?????????? Mtu huyu huyu ndio wakili wa dowans na yule fisadi bingwa ra, na ndiye amelipotiwa kuwasilisha hukumu mahakama kuu kwanini watanzania tusimkamate huyu kwanza?? Anatoa wapi moral authority kutoa tamko-wakati ndiye anasimamia wizi wa kodi zetu?? Imeniuma sana niliposoma kwmba yeye ndie anasimamia wizi wote huo nimeishiwa nguvu kabisa. Kweli sisi mazuzu
     
  6. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tz daima naanza kuuitilia shaka linatumiwa na mafisadi
     
  7. K

    Kyaruzi Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2007
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya Kennedy kuhojiwa na Tanzania Daima muda si mrefu Mhariri Mkuu wa Tanzania Daima bwana kibanda akaandika makala ya kusema Sitta anatakiwa kuvuliwa uwaziri.
     
  8. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Sisi tunaongea sana,akuna waislamu wala wana mapinduzi apa ilikuwa R wote ni shaba tu na any one ambaye mkono wake upo Dowans ni shaba tu.sisi tunaongea sana kama tupo uhani tunapika na wanaume wapo barazani mume wetu anafunga ndoa ya 4.Ingekuwa South saizi tunapanga 40 za hawa wa*!”e. Sasa tunaongea tuu mpaka lini? Wanaume wajitokeze tuanze kazi Umshini Wami viva Jacob Zuma
     
  9. K

    Kyaruzi Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2007
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NGELEJA ajiuzulu. alikuwa mfanyakazi wa kampuni binafsi kabla hajawa waziri.alikuwa naibu waziri wakati sakata la richmond linatokota.ametulazimsha tulipe kwa haraka.
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kuna kitu kinaitwa modality...toa modality basi......tuanze kuamsha hisia za hawa majirani tuwafukuze hawa manyang'au!!!!
     
  11. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Imefika wakati tuwe watendaji na sio brabraa kama za CCM mwaka wa 50 akuna jipya zaidi ya aliocha mkoloni na kidogo Nyerere.let's decide tuachane na kuonyesha jazba kupitia kybord let's do it! Wapo wapi wanaume wa kweli kama gaza? Wapi washua w kweli kama Somalia?
     
  12. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Tanzania Bora bila kumwaga Damu ya Mafisadi aiwezekani.Hang Them High
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani tunahitaji kuwa maandamano kupinga kwa nguvu zote hii kitu ya Dowans! ukimya wetu ndo maana wanatuona wajinga! Jamaa anasema lazima serikali ilipwe, kumbe na yeye ana mgao wako humo!....I hate this.....:(
     
  14. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwani ulikuwa hujui?
     
  15. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu wanasheria wetu wako kwa maslahi binafsi zaidi, uzalendo zero. Huyu Fungamtama anachotazamia hapo ni mshiko wake ambao anaweza kula maisha yake yote ikiwa pesa hizo zitalipwa kwa Dowans. Kuna wakati alishawahi kushinda kesi fulani hivi akalipwa milioni 100. Jamaa alizuzuka, ikabidi asimamishe kazi zake aende akale pesa hizo huko Hong Kong kwa siku kadhaa. Akina Ringo Tenga nao utakumbuka ndo walikuwa wanaitetea Richmond kuwa ni kampuni halali kabisa ili tu tuibiwe na wao watajirike.
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    :sick::sick::sick::sick::sick:
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwoga sana wa machafuko. Lakini historia inasema nchi nyingi zilizoendelea na zenye viongozi wenye nidhamu zilianza kwa watu kupeana vichapo, from Japan, Uk, etc. Mabadiliko kuja kwa midomo ni kazi hasa kwa watu walonogewa na ufisadi. Tuendelee kukemea labda watatusikia. Nimechoka na CV ya nchi yangu. Tanzania is among the poorest countries in the world....Kila nikipresent darasani ndo utangulizi. Aibu jamani. Naulizwa mbona mna madini kibao?
     
  18. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #18
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inahuzunisha!
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    YES kinaweza kwasababu Mahakama ni muhimili wa dola na Bunge ni muhimili wa dola na ni marufuku kujadili jambo lilo mahakamani hii ni kwa mujibu wa sheria ya nchi.

    My take.

    Wameamua kuchukua hatua hii ili kuzuwia mjadala kwenda Bungeni.
     
  20. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #20
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Jamaa hakudeclare conflict of interest halafu eti hawa jamaa wanajiita professional mhnnn
     
Loading...