Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KELO TANESCO:kila jumapili wanakata umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Aug 31, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia kwa mwaka mzima sasa, kila jumapili TANESCO wanakata umeme siku nzima,

    Je hii ni kelo au sio?
     
  2. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii ni kero tena kubwa, maana siku ya j,pili ni siku ambayo walio wengi tunakuwa majumbani
     
Loading...