Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kelele za muziki kwenye bar(?)

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by O-man, Apr 25, 2012.

  1. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna bar na guest (mwenyewe ameipa jina la hoteli) jirani yangu inatunyima amani kwa kelele za juke box. Ni kuanzia asubuhi mpaka usiku wa saa 6 au zaidi. Tumezungumza na mmiliki lakini wapi. Ilifikia hatua baadhi ya majirani wanaoishi gorofani kutupia vipande vya matofali juu ya paa la hiyo hoteli ili kufikisha ujumbe wa hizo kelele, bado zinaendelea. Mjumbe, M/kiti wa serikali za mitaa na mtendaji wanazo taarifa. Hapa tumekwama. Msaada wenu unahitajika kutuondolea kadhia hii.
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nenda NEMC watakusaidia kuifunga...
     
  3. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nakushukuru mkuu.
     
  4. M

    Mbofu JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NEMC wanahuckaje hapa? NENDA MAHAKAMA YA WILAYA YA ENEO LAKO KAOMBE INJUNCTION..that's nuisance perse.
     
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umoja ni NGUVU. Ukiona hamna nguvu, ujue hamna umoja.
    Majirani mkiamua bar itafungwa tu
     
  6. m

    manasa Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani pole lakini kuna haja sheria ya kuhusiana na haya makelele ifanye kazi sio tunaishia kusoma tu darasani coz yanaboa niaje hasa pale ukiwa unataka kupumzia
     
Loading...