Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kelele za Mama Akifanya Mapenzi Zasababisha Mtoto Aite Polisi

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 24, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    <tbody>[TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]
    [​IMG]
    [/TD]
    [TD]Thursday, March 22, 2012 3:33 AM
    Mama mmoja wa nchini Marekani amejikuta akiitiwa polisi na mwanae wa kike ambaye alikerwa na kelele zake za kimahaba wakati akifanya mapenzi na mpenzi wake.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Mama mmoja mkazi wa Panama City, Florida nchini Marekani alijikuta akigongewa mlango na mapolisi walioitwa na binti yake mwenye umri wa miaka 15 ambaye alikerwa na sauti za malavidavi za mama yake.

    Binti wa mama huyo ambaye jina lake limewekwa kapuni, aliamua kupiga simu polisi akiwaomba wamchukue wampeleke kwenye kituo cha kulelea watoto cha kanisa.

    Mtoto huyo aliwapigia simu polisi majira ya saa 10 alfajiri akisema kuwa sio kwamba mama yake anamtesa au kumtelekeza bali anahisi mama yake anamvunjia heshima kwa kumsikilizisha kelele zake za mahaba wakati akiwa kwenye malavidavi.

    Mama huyo mwenye umri wa miaka 35 aliwaambia polisi kuwa siku ya tukio alimualika mpenzi wake nyumbani kwake na kwakuwa chumba chake na cha binti yake vinatenganishwa na ukuta tu ndio maana alikuwa akisikia mambo yaliyokuwa yakiendelea.

    Baada ya maafisa wa polisi na wa kanisa kuzungumza na binti huyo hatimaye binti huyo alikubali kubaki nyumbani kwao kwakuwa zilikuwa zimebaki siku chache kabla ya kutakiwa kurudi kwenye shule yake ya bweni.

    Pamoja na kasheshe hilo, polisi walimkabidhi binti huyo kijarida chenye maelezo ya haki za msingi za kila mkaaji kwenye nyumba.[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]

    Kelele za Mama Akifanya Mapenzi Zasababisha Mtoto Aite Polisi
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Duh kelel mpaka mtoto anakereka
    Balaa kweli
     
  3. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Usifanye mchezo hasa inapotokea mtu unataka kuibiwa we acha kabisa,utaimbiwa mpaka nyimbo za kikabila chako.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo akome....kwanza anamfundisha mtoto tabia mbaya
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,665
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Inabidi tuanzaishe jukwaa la picha na vioja
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    mimi pia yalinikuta huku nilipo mwanamke mweupe na mume wake ikifika saa 8 basi inakuwa ni kasheshe sipati usingizi mpaka nikawaambia ukweli wakaacha hiyo tabia yao ya kupiga makele ina udhi kweli raha zao wanawaudhi hata majirani ehh balaa hilo.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    malovee ya mchanganya dogo sio mchezooo..
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana kwa dhahama hiyoo mkuu..
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo maza pimbi kweli
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu mtoto alikuwa na nyege tu, hakuna zaidi.
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wivu tu.
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    huyo mama inaelekea ni mtaalamu wa hayo mambo maana hapo inaonyesha alimzaa huyo mtoto akiwa na miaka 20
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Hii tabia ipo hata kwenye nyumba zetu za kupanga (mfukoni) Utakuta jama kaleta demu, kisha demu anapiga kelele mpaka majirani wanaamka kwenda kuamulia wakijua ni mapigano ya chuki kufika mlangoni wanaona helele za mahaba!

    Sheria hii ya haki ya aliyelaal ianishwe ktk katiba mpya
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Kelele za nini kama anacheza porno au na yeye anauza maana wateja wanaibiwa kwa kupigiwa kelele?
     
  15. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    nilikuwa na jirani yangu binti wa kinyamwezi,siku akimualika mpenzi wake yaani we acha tu.kelele za kufa mtu.thanx god alipewa notice na mwenye nyumba bila sababu maalum.
     
  16. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo sababu aliyoitoa mtoto ni very critical na ambayo inasikilizika na ku-make sense.
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa Bongo familia zina tenganishwa na pazia tu watoto wanaazoea kelele mpaka mwisho wasiposikia baba na mama wanakula tunda wanajua leo hawajala......huu ni ununda ila huyo binti nae alikuwa anamaind mzigo tu
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pimbi au vishindo vinamlazimu?
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Dogo naye angeomba game.
     
  20. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiombe hali hiyo ikatokea, iliwahi kunitokea siku mmoja baba mwenye nyumba mkewe alikua amesafiri mzee akachukua voda fasta....... mh ndugu yangu ilikuwa taabu humo ndani usiku yaani ile voda fasta ilikuwa inalalamika utadhani inalazimishwa..... achana na hizo kelele zinaboa ukizisikia zinatokea chumba cha pili ila kama wewe ndo unamsababishia demu unajiona kidume kweli.. teh teh teh teh....
    mkuki kwa nguruwe kwa binadamu? hahahahah
     
Loading...