Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Keko: Umbea,na Temeke: Tunguri

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by trachomatis, Oct 29, 2011.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,542
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Je hii ni kweli? Na kama ndivyo,kwa vigezo gani?
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,542
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Wadau mpo?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 10,786
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 113
    Upuuzi mtupu.
     
  4. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Hii nayo ni mada ya kujadili?
     
Loading...
Similar Threads - Keko Umbea Temeke Forum Date
Sinza kila baada ya nyumba bar lakini Keko kila baada ya nyumba kuna nyumba ya wageni JF Chit-Chat Nov 7, 2011
Keko: Umbea,na Temeke: Tunguri JF Chit-Chat Oct 29, 2011

Share This Page