Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Keki, Mwalimu wa keki anahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mamndenyi, Dec 5, 2011.

  1. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Salaam sana wakuu wa hapa jf,
    nahitaji mwalimu wa kufundisha utengenezaji wa keki,
    ikiwezekana na namna ya kuipamba keki.
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimekusoma unaonaje ukinipm.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    hebu panga mwenyewe na tuition fee. kitabu nitakuuzia cha ideas za upambaji kama unataka kuingia commercial, ila ili nibaki na copy nawaza ku-scan kitabu chote na kukubamiza bei,lol
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Asante sana King'asti,
    Mdogo wako anataka kuingia sokoni,
    nitashukuru kwa huo msaada.
     
Loading...