Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Keenja akanusha vikali tuhuma za kununua jimbo la Ubungo 2005

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AMARIDONG, Oct 23, 2010.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Akionyesha kumuunga mkono mgombea wa CHADEMA Ubungo (John John Mnyika), waziri wa zamani na mbunge wa Ubungo Mh Keenja amesikitishwa na habari ya kuwa alinunua jimbo la Ubungo akiwa maeneo ya Marangu Mtoni.

    Ndugu Keenja amesikika akisema "Kuna uwezekano kwamba Mnyika alishinda 2005 lakini tume ndio iliyotangaza matokeo sio mimi, ni kweli kuwa John anakubalika sana hasa na vijana ambao ni wengi pale Ubungo na lolote linawezekana kwani nimesikia hata wazee na kina mama wanamkubali sana siku hizi na nasikia amefanya kazi za kibunge japo hakuwa bungeni"

    Keenja ameendelea kuonya kuwa ni hatari kwa wananchi kuanza kujenga chuki kwa wagombea kwa kuwasingizia mambo ya uongo ambayo mengi ni tuhuma zisizodhibitika, uzushi na udanganyifu.

    Nionavyo huyu bwana keshapima upepo na anajua mbunge ajaye Ubungo!

    Chagua CHADEMA, Chagua Mnyika mbunge, Slaa rais.
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Source?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nina mashaka na hii habari!

    Nakumbuka ya Tunduma kama yalivyowasilishwa na huyu MTOTO WA MKULIMA pamoja na mwenzake wa 16!
    "Matumoki Doyi"...(najisemea Kimaasai)
     
Loading...