Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KCMC wana wahudumu wabovu sijawahi ona!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Mar 20, 2012.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    KCMC hospitali kubwa inayotegemewa kutoa huduma za hali ya juu lakini ina wafanyakazi bomu kabisa.
    Nilikwenda pale leo kupata huduma. Nikapata maelekezo kuwa niweke kadi yangu ili wakatafute faili langu lilipo. Yule mhudumu akatuelekeza tuende pahali pa kulipia hayp mafaili. Nilikaa kwa muda wa saa moja, sikusikia jina langu likiitwa.

    Nilirudi pale mapokezi nikakuta kadi yangu iko palepale nilikoambiwa niiweke. Nikauliza kulikoni nikajibiwa nikae kwenye benchi nisubiri. Nikamwambia yule dada kuwa nimekaa zaidi ya saa moja sasa kusubiri faili langu liletwe. Akanishangaa na kuanza kuniambia kuwa mimi ni mwongo. Baada ya majibizano ya muda yule dada akanambia nisimfundishe kazi!

    Ilibidi nimwonye kuwa yeye ni mhudumu na ni haki ya mteja kupata huduma kwa wakati. Alituacha pale mapokezi na kurudi nyuma ya meza akaanza kuhangaika na laptop yake pale.

    Kusema ukweli tulikaa sana hadi sita na nusu. Doctor wangu baada ya kutokuniona alinipigia simu kujua kulikoni. Nikamweleza yaliyotokea ilibidi aende kutafuta faili na kuja kunitibia ingawa sikufanikiwa kupata vipimo vyote.

    Hivi jamani hawa wahudumu wa kutunza kumbukumbu wao ni nani na ni nini kinawapa jeuri kiasi cha kuona wateje/wagonjwa kama takataka fulani hivi? KCMC they need to do something about this!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    labda nesi alikuwa busy facebook

    hakuna meneja wala supervisor hapo kucheki huduma zinaendaje? Maana hizi hospitali zetu huduma zake unaweza kulia.........
     
  3. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    demoralized people providing services......by the way why generalize to all KCMC staffs? Na mwenzetu hata umepigiwa simu na daktari kwa kweli huduma ilikuwa juu
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole Eeka Mangi kwa yaliyokusibu.

    Ila ni kitu kimoja nachoshindwa kabisa kuelewa na sitajakaa nielewe. mtu kazi yako, ni fani yako, uliomba mwenyewe na ukakubalika au kama uliunganishiwa pia ni sawa na unapokea kila mwisho wa mwezi mshahara kutokana na kazi yako. Inakuwaje mtu huyo huyo analeta kiburi na kujua kwingi? Hahudumii wateja kama inavyopaswa? Na hii pia imo sana kwa watu wa records katika ofisi za Umma.

    Mimi kwa kweli huwa naogombana nao sijali umenipita umri wala nini. Naongea na wewe mara ya kwanza politely na ya pili politely ya tatu ni ninamletea ukali. maana huwezi nichelewesha mimi kumuona daktari au kupata huduma kwa sababu ya upuuzi wako na uvivu. I don't spare such people.......Pole sana Mangi.
     
Loading...