Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KCMC na utaratibu mbofu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 3squere, Jan 5, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yani mimi nimechoka ka kama unakuja kcmc uage nyumani mana uwo mlolongo wa kufa mtu . Nimemleta mama yangu leo sasa moja asubuhi mpaka sasa sijamuona dr yani ni noma tumezungushwa na sina uwakika wa mama kutitibiwa na mcheki mama ameaza kuznzia
     
  2. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana
     
  3. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tanzania hakuna utendaji ndugu yangu imebaki siasa tu kila mahali.
     
  4. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hivi ni ya serekali au ya lutherani mana sielewi
     
  5. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ya LUHERAN, vp umeuliza taratibu zinakwendaje, au unalalama tu. Maana watu wanaishia kutouliza mwishowe wanachelewa matibabu
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hata mimi niko kcmc nimefika sa 12 asubuh na nilipata no 4 nimekaa nasubiri file liletwe kwa dokta hd sa 5 halijaja ikabidi nirud mapokezi nakuta file langu limewekwa pembeni AISEE ACHA 2 KAMA SI KUWA MKALI NINGETOKA HP SA 10, yn kcmc kwishney
     
  7. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    changa la macho hapa, watu wanataka kutuaminisha kuwa hospitali zinazopata MOU huduma mbovu... yangu macho mimi!! nakaribisha matusi kwa wale wataalamu
     
  8. P

    PACHOTO JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    teh teh badala ya kuajiri madaktari, wanaazisha miradi ya kufuga NOAH!
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,081
    Likes Received: 6,752
    Trophy Points: 280
    Bhaaaaa!!!
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Ile ni hosp ya rufaa mkuu unaweza kuwa foleni zikapita emergency kibao mkuu. ukikwama kabisa ni pm nikupe namba ya mkuu mmoja pale atakusogezea hata faili la mama yetu. Pole mwaya.
     
  11. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mara yamwisho hapo 1994
     
  12. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hili ndio lilikuwa lengo lako na wala si ulichokuwa unaeleza mwanzo. Kwanza hujatuambia tatizo ni nini unasema unazungushwa. Kama umefika hospitali na mama yako wa miaka 98 na kuwaambia wauguzi ana ujauzito unategemea madaktari wasifanye kikao?

    Eleza vizuri umezungushwaje, na uzingatie umma wa Kaskazini na kila kona ya nchi wanaenda huko. Sijui ni kwa nini tunapenda kwenda kwenye hospitali za rufaa hata kwa matatizo madogo madogo kama malaria.
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    hii ni kweli. Watu hawajui matumizi ya hospitali za rufaa! We unaumwa upele,unaenda KCMC,au Bugando! Matatizo mengine si ya kumuona Daktari.. Hata Tabibu anakutibu.. La sivyo uende kwenye hospitali binafsi. Huko hata mapunye ukienda J,pili mchana utatibiwa!
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Watu si wanalalama tu bila ya hata kupata maelezo tosha toka kwa walengwa!
    Mtu anaweza ikawa ndiyo mara yake ya kwanza kufika pale akiwa na mgonjwa au anaumwa yeye mwenyewe halafu siku hiyo anakutana na foleni ya wagonjwa kama yeye.

    Halafu baada ya kuchelewa ktk mambo yake ndiyo hivi anatuanguashia humu jamvini.
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tatizo letu wabongo ni vichwa ngumu.hospitali ya rufaa inatakiwa ione referal cases tu...
     
Loading...