Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KBC INAONYESHA AFCON kibaki anawapenda sana wakenya

Discussion in 'Sports' started by matawi, Jan 24, 2012.

  1. m

    matawi JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vitendo vinaongea kuliko maneno . Ni maajabu kbc ni kama tbc lakini mkwr naona ame relax hailewi hata jirani yake kibaki anafanya nini. Ee mungu mrehemu huyu kiumbe mapema maana haisaidii dunia yako
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu ****** ni janga letu!

    Sijui tufanyaje?

    Ila kiboko yake ni katiba tu!
     
  3. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani JK ndo anarusha matangazo?mlaumu kibaraka wa tbc1 ndo kalala usingizi wa pono!
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Jamani hata TBC kuonyesha mpira ni kazi ya Rais! Kweli ukubwa jalala!
     
  5. b

    bagi JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    tangu tido haondoke,tbc nayo inazd ku drop
     
Loading...