Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazini kwako hakuna sehemu ya karibu ya kupata lunch? Pata bufee hadi ofisini kwako

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Loly, Oct 15, 2011.

  1. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Heshima zenu wa kuu, kwa wale wote wanaotaabika na mambo ya msosi mchana wakiwa maofini ondoeni shaka, kwani kuna mtu anaweza kukulea chakula swaafi chenye ladha tamu kwa bei poa, halafu ni bufee
    lenye wali, ndizi, supaget, kuku, ng'ombe, mboga majani, maharage, na kipande cha tunda hayo yote ni kwa sh. 4000/- tuu hadi kwa ofisi yako. Mnakaribishwa saaana
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu hii si buffet tena ni "a la carte" kwani umeshatoa choice na kupakua kabisa
     
  3. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Mkuu mi nipo tabora naweza pata huduma yenu?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Na mimi wa Sumbawanga nitapata huduma hiyo nikiihitaji?
     
  5. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    mkuu samahani kwakutojieleza vizuri huduma hii inapatikana hapa dar kama kazini kwako ni posta basi huduma itakufata hadi ofisini
     
  6. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    nooo mkuu ni kwa wakazi wa hapa jijini dar wafanyao kazi maeneo ya posta







    o
     
  7. R

    Realtor Senior Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hii poa, attach picha ya menu ya mamsosis pamoja na contact zako na tengeneza blog la mapicha ya masosis yako utuwekee huku ili kututamanisha hayo mamsosi!
     
  8. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    menu ni buffet na bei mbona nishaweka mkuu, kwa maelezo zaidi ni pm nikuunganishe
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Asante nimekuelewa...
     
  10. T

    Tall JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tandale kwa mtogole waweza leta ???
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Maendeleo ndani ya miaka 50 ya uhuru -- hii inaitwa mobile bufee... safi sana kwa ubunifu.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapa hamna ubunifu wowote. Hii biashara ipo miaka mingi sana. Alichofanya ni kujitangaza hapa JF.
    Inabidi alipie bandiko lake!
     
  13. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sometimes Avater Image reflects the personality.Alipie Tangazo wakati ndo anaanza :(
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    mimi naitwa fundi mangungu natengeneza koroboi hapa gerezani, karibu!
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jipange upya urudi tena humu..!!!
     
  16. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kwanini usilete masaki badala ya posta siye tunahitaji njoo huku achana na watu wasio na michango watakukatisha tamaa bureeee
    ni pm nikupe contact uje
     
  17. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Nadhani ni ungwana kama umeona mapungufu aidha content au huduma aliyoizungumzia ungemsaidia kwa kumshauri badala ya kumkatisha tamaa that way, Naamini JF ni mahala sahihi kwa ushauri na si kwa kukatishana tamaa.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    hongera sana....kazi ni kazi
     
  19. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    4000 bei poa!.
     
  20. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri. na mimi natamani ningeweza kupata huduma kama hiyo. Ofisini kwetu wanaleta lakini ni mkate tu yenye vinyama na cheese. I wish ningeweza kupata huduma yako. Keep it up
     
Loading...