Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaziiiii kwako.........chagua mwenyewe unataka kuendelea na system ipi......

Discussion in 'Jamii Photos' started by mirindimo, May 8, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    duh.jpg


    Hebu jamani....hivi hii ni fair...? heeeee i don't get it....Hawa ni wa Tanzania au ndio jimbo jingine...? Huku kuna serikali..?:director:
     
Loading...