Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi zote ni hapa sasa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mkillindy, Sep 20, 2011.

  1. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkombozi anakuja kwa kasi nchini humu.
    anajiita jigambe.com
    Kama vp we ni sms kwa a.rashid@jigambe.com utapata maelezo zaidi
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmhh kuna kitu hapa wewe ni mtu wa pili sana
     
  3. O

    Onehour Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wanamaanisha nini wanaposema jigambe?
    Kwa kiswahili ni > kujisifia, kujitapa nk
    Kwa nn wanajiita jigambe?
     
Loading...