Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi za ualimu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NGOGO CHINAVACH, Aug 26, 2011.

  1. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Wanajamii naomba kujuzwa nafasi za kazi ya ualimu katika shule za serikali kwa wale waliomaliza stashahada ya kwanza ni lini?
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    utakaa sana labda mwakanimwezi wa pili
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu jaribu kua mvumilivu nimeckia zitatolewa mwezi wa wa tisa so mwenyewe nawait hizohizo mkuu
     
  4. mwaipembe

    mwaipembe Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Walikuwa wansubiri matokeo ya diploma il wapange pamoja.september uhakika
     
  5. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimwenye nasubili ata wakinipeleka bush naenda kuamsha watu kuwapa elimu ya uraia.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mwakani mwezi ka huu..
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi nilivyokusoma mkuu ulimaanisha shahada (digrii) ya kwanza na si stashahada (dip) ya kwanza...nyie tulieni kazi zenu uhakika hata wakibana mwisho wataachia
     
  8. P

    Pacta Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu mtakaotch nn mcsahau kupga pnd la uamsho kwa raia au co?
     
  9. m

    mswazi Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 18, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Muende mkafundishe mkitakiwa kufundisha sio mkimbilie huko kuganga life then muda mfupi Bank Teller NMB. Kuna haja vijana wenye sifa za ualimu kuleta mageuzi katika elimu yetu kwa kadri tutakavyo weza regardless mfumo mbovu tulionao. Tusishau elimu ya Uraia wanafunzi wajitambue mapeeemaaa....
     
  10. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    @RWEYE na WANAJAMII namaanisha walimu waliomaliza degree ya kwanza ya ualimu
     
  11. S

    Spellan JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    senetor!!!???
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    sema teacher!
     
  13. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hata me nilijua umeingia chaka kaka!
     
  14. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    vizuri sanaa,,,, lakini usiwe km Goodmorning students,,,,can somebody tell us wht global warming is??????
     
  15. S

    Spellan JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shwari! usikatishe tamaa walimu bwana, wamechoka kitaa.
     
  16. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    By mwezi wa 10 kila mwalimu atakua kesha pata kijiji.msiwe na wasiwasi wanafunzi wanawasubiri kwa hamu maporini huko.
    Mzingatie sana haiba yenu na masomo ya malezi mliyo yapata vinginevyo mtaleta balaa manake wanafunzi vijijini wanapaka carolite.haiba walimu!
     
  17. A

    Anny marwa Member

    #17
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na wanafunzi wa siku ful kudata, unaweza piga kelele clas ukiuliza swali hana akijuacho, kumbe anawaza kwingine.
     
  18. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    No one is educated unless has ever been in the hands of teachers as every profesitional is made by teachers.Binafsi na waheshimu walimu hasa wenye ualimu.Hivyo wakuu mpatapo ajira msigome kwenda kuwafundisha wadogo zetu huko vijijini na plz msiende kuwakalilisha wala kuwafundisha kupass mitihani badala yake muwafundishe uzalendo,uraia na namna ya kuishi na kukabiliana na changomoto za maisha ktk mazingira wanayoishi, kwa kufanya hivyo nitaendelea kuwaheshimu. Ajira mwezi wa 1 mwakani kwa dip na bachelor siku chache zijazo.
     
  19. s

    samoramsouth Senior Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni vema kabisa, ajira hizo zitoke mapema kwani vijana wanakosa matumainii ya kukitumia kile walichokisomea. mkipata ajira msisahau kufundisha elimu ya uraia kwa wanafunzi ili watambue mifumo mbalimbali iliyowaqfikizha hapo walipo hususani uhaba wa vitabu, madawati, maabara, umeme, ukosefu wa madawa, bei juu ya sukari na miifumo mibovu ya kiutawala, ufisadi n.k. Na mkawaambie kabisa nchi hii haina amani bali ni nidhamu ya woga na hivyo wasiwe waoga katika kudai haki yao kama raia hata ikibidi kumwaga damu.


    nawasilisha,
    PROFESSIONAL TEACHER FOR ABOUT 15 YEARS---GRADE A, DIPLOMA, BED ARTS
     
  20. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wa2 wengine wanaleta utani sio fresh.Mshikaji 2subiri pamoko.
     
Loading...