Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi za Tutorial Assistants, Lecturers, Associate Professors na Professors wameishaitwa UDOM?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by rwosile, Oct 14, 2011.

  1. r

    rwosile Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wapendwa wa Jamii Forums, naomba mnifahamishe kama wale waliomba nafasi za kazi za kufundisha UDOM yaani kazi za TUTORIAL ASSISTANTS,
    LECTURERS, ASSOCIATE PROFESSORS NA PROFESSORS, je, wameishaitwa kwenye usaili au bado maana muda ni mrefu. Kazi zilitangazwa mwezi wa
    Mei, 2011 na wakati wale waliomba mwezi wa Agosti tayari wameishaitwa kwenda kwenye usaili. Nauliza maana ninafatilia lakini sijaona tangazo la kuwaita na wakipigiwa simu majibu hayaeleweki mara wasiliana na watu wa HR wakati namba
    zao za simu hazijulikani.
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tayari watu wapo kazini. Waliajiriwa Julai
     
  3. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    we Gerrard una uhakika na hzo taarifa?
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Acha uongo
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bado hawajaanza kazi
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole,walikwisha waita na wameanza kazi muda kidogo,tangu miezi miwili iliyopita....kuna jamaa yangu kaanza kazi pale chuo cha elimu.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Habari ndio hiyo mkuu,mimi ninamjua jamaa yangu ameanza kazi chuo cha elimu miezi miwili sasa.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Acha kudanganya umma...
     
  9. e

    ejoki Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi nilifanya interview mwishoni mwa mwezi July, nikaitwa kuripoti September ili nifundishe ila bado sijawasili. Nilipigiwa simu siku 3 kabla ya interview. Ila nadhani pia inategemea na Collage
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mkuu umejichanganya sana ktk hii post yako. yaani umeenda mbele then ukarudi nyuma, mithili ya kifurugobe!
     
  11. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo ujue wamekumwaga jaribu chuo kingine...

    Kuna mwana JF alisema kama unaomba kazi UDOM jitahidi kuweka jina la kiislam la uongo eti watakuita fasta bila kauzibe
     
  12. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,112
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    <br>Acha hizo sielewi ni vigezo gani wanafuata lkn kuna jamaa sifa anazo na ni muislam na hajaitwa hata mara moja na ameomba mara nyingi lkn bila ya mafanikio jaribu tena,kama afanyavyo labda kuna kipindi wakihitaji tena watu utaitwa.kuna kipindi walienda hata kurecruiti watu India na kenya na wakaacha watanzania nafikiri hili lilikaa kipadiemu zaidi na mengine sijajui.Usikate tamaa,jaribu tena ndugu yangu!
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kuna dadangu aliomba post ya hr manager, nadhani interview ni jumamosi ya kesho!
     
  14. F

    Florian Kayusi Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani huko UDOM kuna ubabaishaji kupita kiasi, nimeomba mara mbili bila majibu na kati ya hizo mojawapo nilipeleka na kukabidhi barua mimi mweyewe, cha ajabu nilipofuatilia baada ya muda mrefu kwa kutumia mtu niliyemfahamu too late ilionekana katika barua zilizopokelewa yangu haikuwepo, hii ina maana haikuwa registered. hawa jamaa wanatupa barua za watu ili jamaa zao wenye sifa dhaifu wapate kwani kuna wakati walichukua hadi GPA 3.5 wakati mimi nilikuwa na GPA 4 sikuonekana. KAAMA UNA NDUGU MWENYE WADHIFA, I ASURE YOU WILL GET A JOB. Tafakari nchi inapokwenda na uchakachuaji huu ktk taaluma
     
  15. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni kweli hata mm cjamuelewa hapo
     
  16. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Collage? Huyu ndio mwalimu mtarajiwa pale Udom,tunategemea graduate wake watakuaje? Looh!
     
  17. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi nilifanya ile interview ya mwezi July kwenye College of Health and Allied Sciences. Mwezi huohuo (July), kuna rafiki yangu alifanya interview kwenye school of natural sciences na tayari alisahitwa kuanza kazi mwishoni mwa mwezi Sept . Kwa kifupi kama mpaka leo hujaitwa ujue umeikosa, endelea kutafuta kwingine kwani lazima ufanye kazi UDOM?.
     
  18. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tatizo la muogo ni kwamba memory yake inakuwa na mambo mengi yasiyotimia.muongo hana kumbukumbu
     
  19. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    we mwenyewe vp mbona unamsemeha mwenzako aliitwa mwez sept instead of nimeanza kazi mwez sept
     
  20. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sijaitwa, kwa hiyo najihesabia nimeikosa ndo maana nikamtumia rafiki yangu kama reference kuwataarifu wanaoendelea kusuburi kuitwa watambue kuwa tayari watu wanakula mshahara. Nisamehe kama sijaeleweka.
     
Loading...