Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KAZI ZA TANAPA Vipi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by De Caprion, Oct 10, 2012.

  1. D

    De Caprion Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kazi za TANAPA vipi?, maana kuna walioitwa kwenye Interview Mwezi wa Nane, sasa kuna post nyingine tena walitangaza, kibao, na sasa zinaonyesha Closed Vaccancies kwenye website yao, Vipi walishaitwa kwenye interview, maana na mimi niliapply kazi pale. duh, Bado au ndo imekula kwangu?

     
  2. BWANYEENYE

    BWANYEENYE Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    stahmili kijana wala usiweke matumaini sana
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Msubirini Courtesy atakuja na majibu sahihi maana namkubali katika kuchangia post zinazohusiana na interview wewe tulia atakujuza muda si mrefu ngoja awasiliane nao HR wa TANAPA
     
  4. Francis Makari

    Francis Makari Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kaka TANAPA isikie tu, kama huna wa kukushika mkono huna chako....!!![A resource is a resource when it is a resource]
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ukiona hujaitwa mpaka miezi miwili imepita ujue wazee wamepiga window chini
    nchi ishaoza hii mkuu!!napita tu
     
  6. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimewasiliana nae ananiambia vijana washaanza kazi long time
     
  7. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dah hata mm nadhani wameeekaaataaaaa kichwa
     
  8. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata mimi wamekata kichwa lakini maisha yanaendelea....
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahahaha safi sana mkubwa, bwanae am really serious kwa kuwa unafahamika hivo kwa maHR tafadhari niunganishe nao bwana mi nahitaji kazi ya IT my experince is 2 years as IT Technician Support na 2 years as a System Analyst. Please Courtesy msaada wako ni mhimu sana
     
  10. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahaha mie bwana nilistuka sana na hawa watu wa TANAPA nikaona magumashi wewe ulishaona nafasi moja ya IT Analyst tukawa shortlisted 322 na wanataka mtu mmoja, du nikaona kama vile this copy of windows is not genuine nikala kona kabla ya kuipiga chini OS nzima
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tuma cv yako hr@tib.co.tz, margreth.msafiri@aogltd.com, unaweza kubahatika who knows mkuu!!
    au peleka cv yako pale INFOSYS
     
  12. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimeshafanya hivo, nakushukuru ngoja tusubiri matokeo sasa
     
Loading...