Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi za rural energy agency

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by AMAFUMU, Jun 28, 2012.

  1. AMAFUMU

    AMAFUMU Senior Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wadau......ni mwezi may.....hawajamaa walitoa nafasi za kazi.....lakini hadi sasa sijapata kujua.....kama wameishaita interview.....kwa mwenye taarifa wakuu......!
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hata mimi nasubiria nahisi nafasi zilishajazwa zamani
     
  3. AMAFUMU

    AMAFUMU Senior Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahahaha........jamaa wapo kimya sana......ngoja tujipe muda.......na vipi hawa muhimbili nao kunakipindi walitoa.........sijui ulikuwa wa pili ule......unadata zozote?
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    poleni sana!
    Ukiapply
    potezea
    vinginevyo
    utayafanya
    maisha
    yako
    yawe
    magumu
    tu.
     
  5. u

    uwiii Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli eeh?
     
  6. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    jamaa yuko right, cha msingi na sekondari ni kupotezea maana waweza kufa kwa presha
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu
    mengi sana yanaendelea behind the scene!

    Kama hapo REA kuna mtu namfahamu, kafanya internship miezi mitatu na bado wamemtosa.
     
Loading...