Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi za mwalimu....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Julz, Feb 2, 2011.

  1. Julz

    Julz Senior Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    katika mambo ambayo mwalimu Nyerere alipata sifa zaidi wakati wa uongozi wake ni kuwa na serikali inayowajali wananchi kwa vitendo. Jionee maghala ya chakula yaliyopo Iringa,kwa sasa ni marehemu....Je kwa sasa tunao uwezo wa kuyajaza nafaka???
    [​IMG]
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nmc bila shaka ni iringa hii wahehe wanaita kisande wakiwa na maana sehemu ya kuhifadhia chakula sasa hayo mabilioni ya dowans si yangefanya kazi kama hizo!
     
  3. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hizi hatuna viongozi tuna maiiiihhhhhhzzz jiziiiiiii!!!!
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Tujumike woooote pale Mnazi moja ili na sisi tupige kelele kama vile kule Misri tushinikize tumtoe Handsome boy!
     
  5. czar

    czar JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio kweli aliwajali na kuwaumiza. Uliza wazee wa iliyokuwa east africa. UK ilitoa pesa wa kenya na uganda wakalipwa right away, wa Tanzania chini ya mwalimu wakaongopewa mpaka leo. Pili alishindwa kuandaa viongozi wabudhuti.
     
  6. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,503
    Likes Received: 1,355
    Trophy Points: 280
    At least Mwalimu had a vision, c kama hawa mafala wa sasa
     
  7. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,503
    Likes Received: 1,355
    Trophy Points: 280
    The same applies kwa rail ways... ukienda Tanga utashangaa iliwezekana vp enzi hizo kufanya yote yale ambayo kwa sasa yamekufa including the dying port of Tanga...
     
  8. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280
    Vipi upo kwenye foleni ya warithi wa kati ya wale wazee wa jumuiya!!?
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    VIWANDA VILIJENGWA....AJIRA KARIBIA ZOTE ZILITOKA SERIKALINI.....WATU WALIKUWA WANAKIMBIA KAZI......lakini tukumbuke mfumo wa ubepari ni tofauti
     
Loading...