Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi za MSD

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kau, Jan 10, 2012.

  1. kau

    kau Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani kuna mtu kaona kazi za MSD?
     
  2. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Unapenda ngono wewe
     
  3. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ziko kwenye gazeti la mwananchi ya jumatatu

     
  4. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Attached Files:

  5. kau

    kau Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Akhsanteni wadauuuuuuuuuuuuuu
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    ​mnakera sana kwa uvivu wenu hivi unashindwa ku google website yao na kupata in details hizo nafasi kuliko kuja jf kusumbua watu
     
  7. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mimi nafikiri hakukuwa na shida mtu kuuliza...na sio usumbufu...!!
     
  8. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    JAMANI NAOMBA TUSAIDIANE, KWA HALI YA MH. REGIA kweli alikuwa na sababu yoyote ya kujiendesha.....pamoja na kuwa wote tunayo siku yetu,pale naona kama alikwenda kinyume na hakujitendea haki!! :A S embarassed: na analipwa posho na mshahara wa driver.......!!
     
  9. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    posho ndogo ndio maana alikuwa anabana matumizi
     
Loading...