Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kazi za moyo

Discussion in 'JF Doctor' started by tindikalikali, Mar 17, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Toka naanza kupata
    ufahamu, moyo
    umekuwa ukihusishwa
    na mambo mengi kama
    nilivyoyaoredhesha hapo
    juu. Nilipoenda shule
    katika somo la biologia
    ni nikajifunza kwamba
    kazi ya moyo ni ku-pump
    damu safi kwenda
    sehemu mbali mbali za
    mwili, pia damu chafu
    kuifanya ikasafishwe
    kwenye kibofu, ini na
    mapafu...moyo hufanya
    hayo yote..nimekaa
    nimefikiri na
    nimeshindwa kujua
    uhusiano kati ya moyo
    na kupenda, moyo na
    kutamani, moyo na hisia,
    moyo na kuumia, moyo
    na kuridhika>>wengine
    wakatuimbia>ukweli wa
    moyo utaujua
    ukipenda>>, Je kuna huhusika wa
    moyo katika haya
    mambo ambayo ubongo/
    akili ndiyo inayohusika?
     
Loading...