Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi za Chuo kikuu SAUT..

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mkeshahoi, May 10, 2011.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ahsante mkuu kwa taarifa. Isipokuwa kwa sifa wanazohitaji za waombaji kuwa Ma-Professor na kwamba wenye Masters (wanaweza kufikiriwa) itakuwa ngumu kuwapata kwani wako wachache katika nchi hii.
     
  3. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Deadline line?
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asante sana mkuu, nitajaribu kuapply.

    ubarikiwe
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nafikiri hapo kwenye bold ulikuwa unamaanisha "lini" au siyo?

    ila kulingana na sifa wanazotaka, nadhani hakuna deadline. unaweza ku-apply muda wowote unaotaka. mimi nita-apply ingawa nitakuwa available baadaye kidogo
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Miss Judith, tuapply mkuu wangu tukapige shule watu! Itakuwa poa sana kufanya kazi nawewe! :typing:
     
Loading...