Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi yangu na wife material vinapishana,dah

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mchapa, Oct 24, 2012.

  1. mchapa

    mchapa Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Wakuu naomba msaada ktk hili,nikiwa chuo miaka miwili iliopita nlikua na gf wangu ambaye nliamini ndo atakua wife kwn tulikua pamoja toka nikiwa o levo na tulipendana sana kwa miaka yote hiyo,shida ilianza baada ya kumaliza chuo coz ilikua ngumu sana kupata kazi kiasi gf akaanza kuchoka na hadith za kutafuta kazi,mbaya zaidi kwao walianza kulazimisha tuoane,sikua na jinsi pale mpenzi aliponiambia anahitaji kuolewa na ndo ikawa mwisho wetu.mwaka jana mwishoni nlibahatika kupata kazi nzuri tu ktk moja ya migodi ya barrick,ni muda sasa nimekua nikitafuta msichana ambaye ni wife material ili nimuweke ktk njia ya kua mke tatizo ni kwamba siwaoni hata wako wapi maana nakaa mgodi wik 6 natoka nje 3 nabakia kukutana tu wajanja wa mjini ambao nahisi kabisa wanacheki ujazo wa pochi na kibaya zaidi yule du wa zamani nae anasumbua sana hadi nahisi kupata hisia juu yake ingawa sihitaji kufanya hivyo,naomba ushauri wenu ntampata vp mke wa kweli maana siku nazo zinazidi sogea am27 now?
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani huyo msichana wako wa zaman kishaolewa?kama bado vp unamapenzi naye au ushampotezea?wewe ni husband material na una nia ya kuoa au wataka kuoa kwa hofu ya umri?kama huna muda hata wa kumtafuta huyo wife hivi utaweza kumaintain huyo mke?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Aka 27 mbona bado dogo sana wewe...
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jibu unalo sema hujatulia. Wanawake wote chumbia hata oa lakini siyo yule wa kwanza aliyekushit wakati ukiwa kwenye ubao. She does not love you except your purse. Kama utatulia na kuomba likizo na kufanya utafiti mbona wanawake ni wengi tena wa kufaa mwanangu. Hivyo nshakupa jibu ingawa unaweza kuuliza jibu lenyewe ni lipi. Think more na uache papara na kukata tamaa.
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Labda na wewe siyo husband material.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mgodi gani huo mnaishi wanaume watupu? Si uchumbie hukohuko. Unataka mke wa daslamu?
     
  7. mchapa

    mchapa Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Hajaolewa mkuu ila yupo kitaa ambapo na mi naishi na tabia yake haikua nzuri baada ya kuachana kiasi kila mtu anajua,sina mapenzi nae mara nyingi anapiga cm,nia ya kuo ninayo ila mda ndo tatizo
     
  8. mchapa

    mchapa Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Huwezi anza mahusianno tu nakuoa mzee lazima uvutu muda kidogo ili mchekiane fresh au..
     
  9. mchapa

    mchapa Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    dah yani tunao ishi camp(ndani ya mgodi) watu 500 wanawake wako 70,cheki hiyo ratio unajipenda hapo na mbaya wanawake wenyewe washakua wapenda hela wanaongwa sana huku wala hawana mapenzi hayo ya ndoa na wao wenyewe 2 wanazeekea huku.
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    'Haukua nzuri baada ya kuachana' kwa maoni yangu
    She was searching na akawa anaishia kwa wakora ....au....
    Kwa kuwa alikupenda sana na ukamdisappoint basi alikata tamaa na akaacha kujithamini.

    Kama wakati mlikuwa pamoja alikuwa katulia n she was 'wife material' mpe chance as friend kwanza, then ukiona ametulia, mkapime muoane. "Zimwi likujualo halikuli likakwisha"
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wenzake wanaoa wakishagusa 30 ooh
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu tulia utafute mwanamke wa kuoa, umri wako bado sana.Yule gf wako wa zamani tupilia mbali kabisa hafai.Amekaa kimaslahi zaidi.Ila uamzi wa mwisho unao wewe.Kila la kheri!
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mdogo wangu Ciello naona unauliza mapwenti tupu!kama vipi mwendee PM!hujambo lakini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha zako mkuu mgodini kuna Mademu kibao, kama ni Buly wapo wa kumwaga kuanzia kakora mpaka kahama mjini na wengine wapo mgodini humohumo, kama ni Buzwagi ,mademu ndio usiseme wapo wa kumwaga wazuri kuanzia ndani ya mgodi ,mwendakulima hadi kahama mjini, kama ni Tulawaka ,wapo wa kumwaga kuanzia MUHAMA mpaka Isozibi hadi Mavota ,kama ni North mara, ndio usiseme wako ndani ya mgodi au Nyamongo kijijini hadi mjini.hawa mademu wana upendo wa kweli na pia hawahitaji pesa yako bcoz nao wanapesa , wanachohitaji kwako ni mapenzi ya kweli sio ubabaishaji. au unawaogopa. kama vip ni PM. nikusaidie kutafuta. mimi mwenzio nimempata mmoja ,nafunganaye ndoa mwezi wa december 2012.
     
  15. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uwongo mkuu,mademu wapo wa ukweli, wewe tu una matatizo
     
  16. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijambo mamito snowhite,hp nawe umeamka salama! Wendy alishanipa hadhari ya matapel wa Jf mie mtazamaji tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thinking the same!
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    umeona enh!hahahahhahhahahha pana chezeya haya makitu !
     
  19. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Omba likizo ya dharura ukatafute mke!
     
  20. M

    Malova JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tulia tu kamanda wangu. tafuta taratibu utafanikiwa. ukienda pupa utapata bomu tena.
     
Loading...