Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya Wassira ni ipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Sep 29, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tunaambiwa wassira ni waziri wa mahusiano ya umma. Labda tupate ufafanuzi wa mahusiano ya umma. Lakini tunaambiwa kuwa yeye ndiye aliyesababisha lile sakata la vijana watatu wa cdm kukamatwa na kuwekwa ndani. Kosa lao ni kuhudhuria mkutano wa ccm? Mabona ni yeye wassira aliwachokoza?
    Sakata hilo likapelekea hadi vijana wa ccm kwenda kuomba msamaha kwa katibu wa cdm. Nako kukazuka tafrani nyingine. Yule bangebange nae akajipeleka na vijana wa cdm wakamkwida, na kwa busara ya katibu mkuu ndo ikawa pona yake. Kudhihirisha ukuda wake, badaala ya kushukuru kuwa yameisha anapeleka tena lawama kwa vijana wa cdm kuwa wameonyesha utovu wa nidhamu.
    Kama sio kauli za kukurupuka za wassira tungefika huko hadi kwenda kuombana misamaha? Kwanza aliyetakiwa kwenda kuomba msamaha ni yeye wassira, ila kwa kuwa anaeleweka kuwa nae ni bange, vijana waliomzidi busara wakaenda kumuombea radhi.
    kauli za wassira ni hizi; aliwataka vijana wa cdm waliokuwa kwenye mkutano wake wanyooshe mikono. Then...? Baada ya kuona hakuna eti akashukuru kuwa hawapo. Kwani nchi ya ccm hii? Ndipo ziliposikika kelele na miruzi toka kila kona ya uwanja huo, huku umati uliokuwepo hapo ukinyoosha vidole viwili na kusema ile kauli maarufu ya cdm-piiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiipoooooooooooooooooooooooz..............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Kazi ya wassira ni ipi?
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Muulize muhifadhi mkuu Gombe National park atakueleza kwa ufasaha maana kule ndipo ulipo ukoo wake.
     
  3. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ni kama ya Nape ccm
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ngoja niende wizara ya maliasili kupata ukweli mkuu
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kutishia watoto mtaani, hasa watoto wanaopenda kulialia,
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi ya Wasira ni mahusiano ya umma yaani kuunganisha ikulu na umma, nadhani nimekujibu. Haya funga thread mara moja.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    pamoja na majibu ya mashaka ya ndugu mwita, ningependa kuuliza swali la nyongea. Je, umma ni nini na ikulu ni kitu gani. Na je, umma na ikulu vinaingilianaje?
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ikulu ni taasisi inayojumuisha kazi na majukumu ya Rais wakati umma ni mkusanyiko wa raia kwa umoja wao. Haya funga thread mara moja.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    kwa wahisani au?
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    report post if u can. Sasa mbona huyu jamaa anachafua hali ya hewa kati ya umma na ikulu?
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi kazi kubwa ya Wassira ninayoifahamu ni "kusinzia ovyo". Huyu jamaa wakati mwingine huwa anasinzia hata akiwa anakula na familia yake!
     
  12. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kazi yake ni kulala wakati vikao vya bunge vikiendelea
     
  13. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndugu haya majibu yako unarefer wapi??katiba, Sheria na kanuni, circular za serikali au unajibu kama unavyofahamu wewe???Napata mashaka sana na majibu yako, halafu nakuelewa kwa shida mno ndugu yangu.
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amechafuaje hewa
     
  15. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Ilihitaji wizara hii? Na Kurugenzi ya Mawasiliano ya Ikulu (Salva et all) ina kazi ipi?
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,256
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    kulala bungeni.
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pakitakiwa hoja ya nguvu lazima utamkuta Wassira. Yeye hana habari na nguvu ya hoja. Jana alikiri rasmi kuwa yeye ni Tyson. JK alitaka kumpa Ukatibu Mkuu wa CCM akazuiwa na wazee.
     
  18. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu bwana anapenda kujipambanua kama msemaji wa serikali humu ndani, kimsingi kazi yake kubwa humu ni uchafuzi wa hali ya hewa. We twende tu utaona, hapo anatafuta platform ya kutujazia siku.
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kazi uliyotumwa humu jukwaani hakika imeshakushinda. Soma uzi unasemaje kisha nyumbulisha. Kiufupi wassira alipata hiyo post kwa bahati mbaya sana. Ilibidi arudishwa Tarime kukabiliana na wezi wa mifugo toka nchi jirani. Lakini kazi sophisticated kama mahusiano ya umma hazitaki kusinzia, jazba wala papara. Anachafua hali ya hewa
     
  20. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siyo kulala bungeni tuu..Hata akiwa anakata gogo anakuwa analala..Wewe tumbo lile umeliona??
     
Loading...