Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya wakala

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ndikwega, Jun 14, 2012.

  1. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 3,841
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mtanzania ninayeisha Nchini Zimbabwe nina kampuni iliyosajiliwa nchini humo as Private company,inaitwa (HWANKEL ENTERPRISES(PVT)LTD) located in HWANGE REGION.Hivyo RAI YANGU NI KWAMBA KAMA KUNA MTU AMBAYE YUPO TAYARI KUFANYA KAZI NA KAMPUNI YETU NIKIWA KAMA AGENT WAKE KATIKA KUUZA BIDHAA ZAKE AU KUTUMIA EQUIPMENTS ZAKE NAOMBA KUWASILIANA NAYE ILI TUPEANE DETAILS ABOUT THAT BUSINESS.MAANA CURRENTLY NIPO TANZANIA NAMBA YANGU NI 0713 59 53 82.AHSANTENI KWA KUNIELEWA,NAOMBA KUWASILISHA.
     
  2. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thankx mkuu!
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona hujaweka information muhimu kwamba hiyo Kampuni inajihusisha na nini??
     
  4. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkubwa weka details zaidi kuhusu bidhaa za kampuni yako,
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Umesomeka.
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hamna cha maana apo,. Huy nae hana kazi anatafuta mademu mtu gani ajaweka kampuni inaitwaje na inashugulika na nini,..
     
  7. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 3,841
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    Kampuni indeal na kufill Coke into bags na Kusafirisha kwenda D.R.C na S.Africa.lengo letu nikutaka kuwa Mawakala wa mtanzania yeyote ambaye angepanda kuwekeza Huko Kwa Robert na siyo kutafuta mawakala.naomba kueleka hapo.Tunakukaribisha sana.
     
Loading...