Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya wabunge iwe ni kuwajibika majimboni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaKiiza, Jul 6, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wadau mimi nashindwa kupambanua baadhi yavitu kwamaana nakuwa sioni logical!Kwa mfano mbunge anapokuwa amechaguliwa na chama chake inabidi akawatumikie wananchi wake jimboni na baadhi yamambo yanohitaji msaada wa serikali ya pelekwe serikalini.Sasa basi inapokuja Mbunge huyu kupewa cheo kingine zaidi ya ubunge nikumchanganya kiutendaji anakuwa Mkuu wamkoa,Na mwenyekiti wa Bodi!Nilini atawatumikia wananchi wake??unakuta mda mwingi anafanya kazi za serikali,Hata Mawaziri haikutakiwa wawe ni wa Bunge!
    Na Rais anapoteua wakuu wamikoa kutoka katika nguzo nyingine yadola ina maana panakuwa hukuna watendaji wengine wakuwekuwa wakuu wa mikoa??Mpaka Bungeni au hiyo ni asante kwa kampeni zilizopita??Wadau hii kuna utawala bora kweli?
    :ban:
     
Loading...