Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya uwanasiasa! Nape na Zitto hawana uzoefu wa maisha ya Watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, May 13, 2011.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi ni kijana kama Nape na Zitto hivyo siwasemi kwa ubaya bali ukweli tu.

    Kwa nchi yetu kuwa na viongozi wazuri ni lazima tuwe na viongozi wenye uzoefu wa maisha ya Watanzania. Hii ni pamoja na kufanya kazi za kawaida na si siasa tu. Hawa jamaa mimi navyofahamu hawajawahi kufanya kazi za kawaida na maisha yao sasa wanafikiria siasa ndiyo kitengo chao cha kazi.

    Nape ni mfano nzuri hana kazi na anategemea CCM tu kuishi. Hivyo huyu kijana atasema lolote kisiasa kwasababu hana uwezo wa kufanya kitu kingine na anategemea siasa tu. Miaka yote amekulia baba yake ni mwana CCM na yeye hajui lingine ni CCM tu. Kuleta maendeleo tunataka vijana walio na uzoefu wa maisha na kufanya kazi za kawaida na kujua Mtanzania wa kawaida anaishi vipi na ni jinsi gani ya kumsaidia. Hawa jamaa wanachojua na uhodari wa kuongea na mimi si dhani kama ni kitu kizuri kimaendeleo. Nchi yetu imekuwa na wanasiasa wengi sana ambao wanategemea siasa kwa maisha yao yote.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi Zitto anaingiaje hapa?
    Nape ni crap to be.
    Zitto ameshaanza kurudi kwenye form yake makali yanaanza kushika kasi
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Lakini wana bahati mbaya sana,manake siasa sio isue ya kutegemea!!ndo maana zito kakimbia kununua hummer!!!aghhhhhhhhhhhh
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    zitto amekuwa kiongozi wa wanakigoma kwa miaka 10 sasa.

    muambieni huyo nape aliyepewa kazi ya kuwa karibu na wanancnhi (mkuu wa wilaya masasi), lakini hata mwaka hajamaliza karudi kupiga matarumbeta kama tambwe hiza.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ni bora kuliko angeenda kununua hoteli huko dubai
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kufananisha Nape na Zitto ni Sawa sawa na Kufananisha Mlima Kilimanjaro na Kichuguu. Zitto yuko kwa Maslahi ya Umma
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kumlinganisha zitto n nape ni kama kulinganisha mchicha(nnape) na mbuyu(zitto)
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tujaribu kuelewa maudhui ya habari hapa. Anatueleza uzoefu wa maisha katika maisha ya kawaida ya mtanzania yanamjenga mtu kuwa kiongozi mwelewa vizuri na kujenga uvumilivu wa maisha katika kuongoza watu.
    Wengi wa vijana wasiokuwa na msingi wa maisha ya kila siku na kufanya jitihada za kupambana na misukosuko ya maisha huwa wanakuwa na fikra za kufikiria kupaa haraka bila kuweka msingi wa maisha na uongozi. Uzoefu wa maisha ni tija kubwa katika uongozi. Nimemwelewa sana mtoa mada hapa. Sote tu mashuhuda, tusishabikie tu bila kupima mambo kwa undani
     
Loading...