Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kazi ya utangazaji

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Deejay nasmile, Jan 18, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wakuu!! natumai mpo safi mkienedelea na majukumu ya kila siku.mimi ni mtanzania mwenzenu ambaye nimekuw a nikitafuta kazi ya radio presenter katika kituo chochote Tanzania.sina cheti ila ni mzoefu na nina taaruma ya chuo japo sikupata cheti kwa sababu ya tatizo flani!! mwenye contact au wamiliki wa redio station wanaopitia humu naomba msaada wenu. thanx
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    inbox your c.v
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mind your language, should be taaluma not taaruma. Kama redio inatangaza Kiswahili hapo umekosa point
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hafu usipende kutumia majina ka nasmile yan usiwe kama kina mchomvu sijui btwelve kisaaana
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu we hauna cheti! sasa itakuwaje mkuu.
     
  6. B

    Baba Dorcas Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Okeee......!
     
  7. B

    Baba Dorcas Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajira za sasa hv ndg yangu zlvyo na bwebwe za ma cv na vyeti rudoo, na ww hapo huna cheti, utaskilzwa kweli! Anyway kila m2 ana bahat yake, ngoja wadau wapte, labda watakupungia mkono walau hata wakusalimie!
    Napita tu....!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo avatar ni wewe mkuu?
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    poa mkuu
     
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    yeah ndio mimi bosi!!!
     
  11. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    nashukuru mkuu,asante kwa mchango
     
  12. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    ok asante kwa kupitia
     
  13. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    najua itakuwa ngumu lakini nina imani kupitia jf naweza nika pata ajira kwa sababu ninajiamini uwezo ninao na nipo tayari kufanya kazi popote nchini
     
  14. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    sawa nimekuelewa sana!!! hhaahahahah
     
  15. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    nimeku inbox mkuu
     
Loading...