Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kazi ya uchimbaji gesi tanzania wap nitapata?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by blackgold, Aug 25, 2011.

  1. b

    blackgold New Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau kwa tanzania ni offisi zipi au kampuni gani nawezapata kazi za kuchimba mafuta na gesi......,,mdau nipo norway..
     
Loading...