Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya Ubaharia

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Chapakazi, May 29, 2012.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani wakuu...ivi kazi ya ubaharia ni nini hasa? Huyu Willy naona anajisifia kuwa ni baharia. Je ni kazi gani hasa hiyo?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ni kazi ya melini, yaani kufanya kazi kwenye meli inayosafiri, kuanzia kusongesha chombo, ufundi, upishi na nyinginezo. Back in time, kuwa baharia ilikuwa ndoto ya vijana wengi wa Dar, na baharia alikuwa mjanja kwelikweli kwani walisafiri nchi nyingi duniani.
    Huyo Wile anadhani bado tuko enzi zile...
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii kazi inahitaji elimu yeyote? Maana nasikia jamaa kaenda kusomea ubelgiji?hahaha
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Dar es salaam Marine Institute ndio wanaondesha Course za ubaharia hapa Tanzania,Wapo karibu na wanapopandia Boti ziendazo Zanzibar kwa wachoma makanisa
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah mada imenikosha kweli
     
Loading...