Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya ualimu ni ngumu sana. Hii ilitokea live darasani!!!!!!!!????

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by rifwima, Feb 5, 2012.

  1. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna ticha mmoja ambaye alikuwa katika mafunzo kwa vitendo. Siku ya siku assessor alikuwa anakuja kwa ajili ya kuangalia swala zima kama kijana kaiva kwenye vitendo. Mwalimu huyo aliandaa zana zote za kufundishia na kujifunzia (teaching materials and teaching and learning aids). Lakini alisahau zana moja ambayo ni (Duster/futio la ubao).

    Kijana akaanza kupiga chaki almost akajaza ubao wote isipokuwa sehemu ndogo tu. Akakumbuka hakuwa na futio, jasho likaanza kumtoka, kawaza akakumbuka ana kitambaa mfukoni so akakichukuwa akafutia ubao then akaendelea kufundisha mijasho ikiendelea kumtoka kwa sababu ya hofu ya kufukuzia points.

    Mijasho ilipozidi, kwa kujisahau akajinyuka/akajifutia usoni ule mtambala alougeuza kuwa futio. Alichange sura na kuwa white haijawahi tokea. Madenti na assesor wote mbavu kwisheney!!!!!!


    UALIMU NI KAZI SANA.
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Mwalimu gani ana nidhamu ya uoga hivyo?

    Alishindwa nini kunyanyua mwanafunzi mmoja na kumuagiza akalete ufutio?!

    Ndio taifa la vijana wenye nidhamu za uoga,kama walimu wao ndio wako hivyo!
     
  3. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimecheka!!!!!!!!!
     
  4. M

    MARTINSICHILIMA Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pamoja mkuu, alafu na kamshahara kalikotengwa kwa maticha nadhani kalichangia kwani ndo yuko hatua ya mwisho aanze kukapokea. tichaz oyeeeeeee
     
  5. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Yaani Jamaa alipendeza usoni usipime. Sijui assesor alimpa grade gani, lakini ningekuwa mie ningempiga ushauri nasaha wa kutosha then nampa A
     
  6. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jokes bwana ,yeyote aweza kuguswa,
    ,haya te te te..
     
  7. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mkuu una mambo!!!!!
     
  8. M

    Myn17 Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh hii nimeikubali.lol
     
  9. M

    Malolella JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du you have made my night!
     
  10. Non stop

    Non stop Senior Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hii kali du,.tehe teheeee..
     
  11. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Kweli uticha ni kazi
     
Loading...