Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya stationery

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MJIMPYA, Aug 16, 2012.

  1. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    WAKUU,

    natafuta kijana mwenye uzoefu wa kufanya kazi za stationery ikiwa ni pamoja na kutumia machine kama compyuta, photocopy, kubind, kutype na shughuli zote kama hizo. Pia ajue kiingereza na walau awe amemaliza form iv

    Ni kibanda kidogo na kipo maeneo ya Yombo (DSM). Kama kuna mwombani anayeishi maeneo hayo na anaweza hii kazi ani PM tufanye mazungumzo.

    karibuni
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe weka namba ya simu hayo mambo ya ku pm yanazingua
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    namba ya simu ni muhimu sana mkuu
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    TukuPM wakati wanataka kazi siyo sisi? Weka namba ya simu ili tukupe namba za watu waje uwafanyishe interview.
     
  5. 1

    19don JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu hizo ndio shughuli zangu kinacho nishinda hapo kwenye computer mimi na kuingia jamii foroum nafacebook tu, sasa nikupm au
    n;b najua kuotoa copy na kuzi fanyia service kwa aina zote za copier,canon.nashuatec, sharp etc
     
  6. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Serious candidate wameanza kuni-PM, nyie mnatania tu.
     
  7. B

    Boniphace17 Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    there!
    Nipo v2ka, nina UJUZ..na Elimu pia..ebu ni bp kwa 0714454149
     
Loading...