Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya pr (public relation )

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kishanshuda, Apr 12, 2012.

  1. k

    kishanshuda Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mimi ni binti mhitimu mwaka 2010 wa BA in Mass com specialized in PR, from SAUT nahitaji msaada wenu katika kupata KAZI/ AJIRA ya PR hata communications pia, nafasi za mikoani ni nzuri zaidi kwa upande wangu (yaani si Dar-es-salaam),kwa sasa niko Mwanza. Nisaidieni tafadhali wana JF.....napenda fanya hii kazi sababu naipenda sana tena toka moyoni kabisa na nina imani nitaweza na nitaifanya kwa ufanisi mkubwa pale nikipata nafasi. NAWAKILISHA
     
Loading...