Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya national construction council

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Msenshe, Mar 14, 2011.

  1. M

    Msenshe Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliomba kazi ya uhasibu NCC naona mpaka leo sijaona shortlist mwenye updates please.
     
  2. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe na wewe uliomba nami niko kwenye kundi lako naona kama wasanii hivi
     
Loading...