Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya kwanza ya madiwani wa jiji la mwanza ni kumfukuza kazi mrugenzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ibra Mo, Nov 4, 2010.

  1. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kazi ya kwanza tunayowatuma Madiwani wa Chadema pa1 na wabunge wetu ambao kwa idadi yao watakuwa wana icontrol Halmashauri ya Jiji nikutuondolea hii Takataka(Wilson Kabwe)ni lazima aondoke,Ushenzi alioufanya kuanzia kwenye hatua za uteuzi wa wagombea,Campaign na hata kutangaza Matokeo hauvumiliki.Madiwani wetu waweke Shinikizo aondoke kama hataki waitishe maandamano wakazi wa Mwanza tupo tayari Nguvu ya Umma itamwondoa kwenye hizo ofisi zetu.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    pili wafatilie maswala ya ardhi kuna uhuni sana kwenye hiyo idara
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hii mbona sio mz tuu! ni tz nzima
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    tena akafie mbali kabisa.
     
  5. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wandugu
    CHADEMA IMEPATA VITI VINGAPI KULE ? TAFADHALI NIJULISHENI
     
  6. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huyo JKabwe atampeleka kwingine na fisadi mkuu.
     
  7. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Aende huko kwingine,lakini Mwanza hatumtaki,hatuna nafasi na mtu anayetaka kuchezea nguvu ya umma kwa manufaa ya wachache.Madiwani wetu,tutendeeni haki tafadhari,ondoa huyu mtu mapema iwezekanavyo!
     
  8. F

    Far star Senior Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laurence mashati aliekuwa waziri wa mambo ya ndani ya chama (ccm) ameahibika sana baada ya kumzushia wenje kuwa sio raia
     
Loading...