Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya kuwa Mod JF

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Raimundo, Nov 10, 2011.

  1. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,283
    Likes Received: 4,956
    Trophy Points: 280
    Mimi ni kijana Mtanzania na ni memba wa JF kwa takriban miezi 18, kazi ya kuwa moderator nimetokea kuipenda sana. Yeyote mwenye kujua jinsi gani naweza apply au nitajuaje kama iko vacant anipe jibu.

    Na ikitokea nikaipata hii kazi basi watu watafurahi sana kwa sababu nitafanya mabadiliko ya kweli, naombeni mnielekeze chochote nachoweza kufanya ili niipate hii kazi.

    Vipi ina mshahara? Isije nikawa nashindwa kula! Kisa nafanya kazi ya Mod-JF.
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe huoni matangazo ya biashara humu ndani?...
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    nadhani na ya kujitolea na ni kazi ngumu sana..... nakushauri usiombe ....
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ya nini kuomba ridhaa? ni-PM nikupe password ya invisible..sisi ndio mahacker wakubwa hapa town.
    Nimesha-hack account za vinega huko FB mpaka nimechoka.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Invisible.PAW watakufafanulia
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh, Mkuu unahatari sana yaani unamwaga mchele ktk kuku wengi hivi.
     
  7. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,283
    Likes Received: 4,956
    Trophy Points: 280
    Invisible ile avatar yake inanifanya niogope kazi ya U-Mod, iko kama vile anaona gizani!!
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aaaaaah aaaah unataka JF wakulishe?
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Profile yako si mbaya japo inaonyesha mapungufu kadha!
    Kwa mfano juzi ulianzisha thread HII-HAPA ambapo ikaonekana huna uhakika sana na mambo unayoleta majamvini!

    Jitahidi kuwa makini..U-Mod ni kazi ya watu makini kabisa!
     
  10. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,283
    Likes Received: 4,956
    Trophy Points: 280
    Ile ilikuwa tetesi na kuna clause niliweka "Chanzo sio cha kuaminika sana ...", na kumbu kumbu zangu zinaniambia kuwa niliiweka kwenye habari mchanganyiko, nilishangaa baadaye kuikuta kwenye jukwaa la siasa.

    Lakini kitu nilichugundua ni kwamba JF iko affected na habari za juu juu, ni hii ni kwa sababu kila mtu anataka kuwa wa kwanza kujua kiasi kwamba watu hawaangalii hata authenticity ya source.

    Naiomba JF samahani kwa yeyote atakayekuwa alikwazika na ile tetesi/habari kwa namna yoyote ile.
     
Loading...