Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KAZI YA Kusambaza Viperushi (Distribution of Brochures/Fliers)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by saq, Sep 6, 2012.

  1. s

    saq JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunahitaj. vijana wanao veza ku sambaza viperushi.
    AU
    Kama kampuni wanayo fanya kazi hii.

    Plz message me !
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ninyi ni kina nani?
    Kusambaza maeneo gani ya Tanzania?
    Kusambaza kwa njia gani?
    Kusambaza kwa aina mfumo upi wa malipo (% of sales au)?
    Mnahitaji vijana wangapi?
    Naomba ujibu hayo maswali kisha tupate mwanga.
     
  3. Msamiati

    Msamiati R I P

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ninavijana wangu wanafanya michezo ya baiskeli ni njia pekee na nzuri ya usambazaji vipeperushi katika mazingira yoyote,ufanisi na uzoefu wa hali ya juu, ni vijana wadogo wachapakazi na wenye nguvu.

    Kama kweli unahitaji ufanisi kwenye kazi yako nakushauri uwatumie hawa vijana.
    maranyingi huwa wanatumika na makampuni makubwa ya vinywaji na simu

    Kwa mawasiliano

    Email titusjulius89@gmail.com
    Simu 0712494761 Mrk 8.jpg Mrk 7.jpg View attachment 64180 Mrko 3.jpg WAPO WANNE
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
  5. S

    SIXPLANET Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Dama media ltd tuna print na kusambaza.
     
Loading...