Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya kununua

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ziltan, Oct 6, 2012.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Heshima mbele wakuu,
    natafta kazi ya kununua inayoendana na qualification zangu,
    nimesoma BAEd,
    nnko inservice kwa miak 9 ,
    lakini kutokana na mazingira kandamizi sana ktk kazi naamua kutafta kazi nyingine,
    ahsanteni.
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    una sh ngapi?
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu matumbo don't kid jamaangu,
    hayajakukuta
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ok lets get serious!

    Iyo hela unayotaka kununua kazi kwa nini usiende kusoma??
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa masters haitoshi kabisa,
    + majukumu ya kifamilia niliyonayo
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    take risk mkuu..au kama vipi wekeza kwenye kilimo kinalipa sana,ukishatengeneza faida unaazisha mradi mwingine..kilimo ukitumia laki tano hadi nane,unaweza tengeneza hadi milioni sita nane..then unaweza anzia hapo.kazi ngumu sana kupata na hazitofautiani sana kipato sema wabongo tuna kasumba.
     
  7. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu nashukuru, hiyo ya kilimo ni plan nzuri,
    ila nishawahi kula loss kubwa kama mara 2 hiv kwenye kilimo,
    ila mkuu nahisi nikipta kazi idara nyingine naweza kupata unafuu wa maisha na upendo wa kazi maake hap nna miaka 9 kazin lakin sina hata plot,
     
  8. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu nashukuru, hiyo ya kilimo ni plan nzuri,
    ila nishawahi kula loss kubwa kama mara 2 hiv kwenye kilimo,
    ila mkuu nahisi nikipta kazi idara nyingine naweza kupata unafuu wa maisha na upendo wa kazi maake hap nna miaka 9 kazin lakin sina hata plot,
     
  9. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,248
    Likes Received: 1,355
    Trophy Points: 280
    apo ndo pananifanya nikiskia ccm nijiskie 2tapika
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    duh pole sana kaka,miaka tisa ya maumivu si mchezo..we ni mzalendo sana.naamini utakuwa ticha.

    Kazi siku izi zimekuwa shida sana na zinanunuliwa kwa bei mbaya sana.ila nakushauri usitangulize kununua,ongea vizuri na watu watakusaidia tu,iyo hela iwe kama aksante tu.

    Kuna members umu wapo wana connection kubwa inaweza kuwa zari,usikate tamaa.
     
  11. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ahsante sana mkuu,
     
  12. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu tafadhali mwenye uwezo wa kunisaidia naomba ani pm,
     
  13. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nenda vision house ipo sinza,hilo jengo utakaloliona huyo jamaa anamiliki xul kubwa na alikuwa anafanya kazi zain enzi hizo akaacha kazi akafungua kijiwe kuanza kufundisha tuition za watoto .......lakini in 7 years aliweza fanikiwa sana sana na ni succesfull,,weka pembeni hiyo baedu,,vaa uhusika wako,mafanikio mara nyingi huja pale mtu anapochoka na hali aliyopo na wewe nakuona ndipo unataka elekea huko.keep it up
     
  14. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu natamani sana kulima please fafanua ni kilimo gani kinalipa, cha umwagiliaji au kinachotegemea mvua. Na pia mazao gani yanaweza yakalimwa kwa umwagiliaji mtu akapata faida haraka au ni mazao gani yanaweeza kulimwa kwa kutegemea mvua yakamtoa mtu fasta. Please your idea maana na mimi natamani sana kufanya kilimo lakini sijajua nianzie wapi hasa kwa maeneo yetu ya Dar
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mkuu mie huwa nalima ufuta,nna mashmba mkoani Lindi..ninalima kwa kutegemea mvua as bado sijaanza kuwekeza kwenye umwagiliaji bcoz inaitaji kujipanga zaidi..nilianza najaribu na sasa mtu aniambii kitu kuhusu kilimo as nakiheshimu to the maxmum..kwa hapa Dsm sioni nini cha kulima ila nakushauri take risk nenda katafute mashamba mikoani kwanza ni so cheap,alafu ata wasaidizi wake ni poa...nakushauri lima ufuta au vitunguu,nataka pia nijaribu vitunguu nimeona navyo vinalipa na nimepata konekshen kuna kisehemu wanaita Ilula uko Iringa..nafanya majaribio nikiona kinakubali basi mwakani nitaweka nguvu ya kutosha.
    Lima mkuu hautojutia,ila utaona ulichelewa wapi.
     
  16. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante sana mkubwa ntafanya hivo maana hiz kazi nazo za kuajiriwa unalipwa laki sita huku unaniga tai kwenye daladala sio issue
     
  17. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    pamoja kaka!
     
  18. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mkuu iyo kazi unayo m-direct sidhani kama inamfaa as haina security na ndio tasnia anayoikimbia...kwa experience yake angejaribu ata kutengeneza vitabu vya Q&A vinaweza kumtoa as amechelewa kidogo kustuka.
     
  19. k

    kabye JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazee minataka kulima mahindi, ufuta, alizeti, nishaulini vitanilipa?. plz plz michango
     
  20. k

    kabye JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazee kilimo kizuri sana, kwa kuanzia kupata mtaji coz ukima mahind 3-4months unavuna so kama umelima acre nyingi na mungu akakunyoshea mkono, maisha unatoka.
     
Loading...