Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kazi ya kufundisha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Acha Dhambi, Jul 16, 2011.

  1. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    natafuta kazi ya kufundisha iwe ya muda au ya kudumu nimesomea digrii ya elimu (BED psychology)
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hvi c nilickia nyie wa2 wa education mnaajiriwa direct,au na nyie hamna tofaut na ce wa bcom?
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sio lazima uajiriwe Mkuu! Njo kesho Dagoni (bandari ya wavuvi wadogo) msasani beach nyuma ya Ofisi za Tanesco nikufundishe uvuvi huku ukisubiri hiyo ajira ya kisomo.
     
  4. nzedanze

    nzedanze Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je uko tayari kufundisha shule ya kata...na kwenda mkoa wowote?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    khaaaaah!!
     
  6. U

    UHURU WANGU New Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo.
     
  7. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    niko tayari ukiniwezesha kwa nauli
     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hujasema uko wapi mzee wa BED! Utaimiss Ng'ong'ona!
     
  9. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    halahal watoto wetu wa kike huko uendako kijana!!
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu mwenyewe nimeanza kukumisi huko,then hii gvt ya ajabu kweli yaani wanafunzi wanataabika hakuna walimu sisi tumemaliza Udom juzi tupo tu kitaa tuu any way ngoja tuone itakuaje
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu huu ni usaini tuu hakuna kitu kama hicho,sijui wataajili lini then mwenye taarifa wanaajili lini atupe news wajameni
     
Loading...