Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya kufanya online/internet

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mparee2, Oct 14, 2012.

  1. Mparee2

    Mparee2 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 460
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    Wana Jf
    Nimekuwa nikiambiwa kuwa wenzetu wa Nchi zilizoendelea mtu anaweza kufanya kazi part time online (with simple condition kuwa, awe na reliable source of internet)
    Mimi nimesoma masomo ya biashara (Business studies) na nahisi ninakuwa na muda mwingi -jioni ambao nahisi naweza kuutumia kwa faida. Kama kuna mtu ana faham au anafaham website ambayo naweza kufuatilia..Tafadhali nijulishe...(unaweza kuni pm au namna nyingine unayo ona rahisi kwako)
    Najua websites nyingi ni za matapeli ndio sababu nimeomba ushauri kwa aneyefaham na mwenye nia njema
     
  2. e

    emmasa Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa mdau, ebu jaribu kutembelea hizi website: elance.com au guru.com, then fatilia maelekezo utayopewa
     
  3. M

    Mohamedmussa Ng'onye Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia pitia.. Paid to Click Advertising at ClixSense
    zinahtaji uvumilimu sio ya labda mwezi udhan utapata labda million..wanakua na task nyingi bt una earn kidogo kidogo mpka kama 6months ivi ndio utaanza ona matunda depend na how hard and fast u click daily
     
  4. Mparee2

    Mparee2 JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 460
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    Nashukuru nazifanyia kazi nione kama hizi mlizo nipatia ni za ukweli...
    Nakaribisha nyingine kwa anaye faham
     
Loading...