Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya Jeshi.......

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bushbaby, Aug 6, 2012.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    afande.jpg

    Kazi ya Jeshi Kugangamala!!!.....
     
  2. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,964
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mbunye nearly to be seen
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kugangamala.
     
  4. mbwigule

    mbwigule JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    naisi we ni mtu wa 5 kupost hii picha hapa JF toka mwaka 2010...
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa Mwenzi 1 Jf inapata wageni wangapi?? wewe ukisema huhitaji wapo watakaohitaji........
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BOfloooooo!
     
  8. m

    markj JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ndo tatizo la kuvaa modo hadi jeshini! Wazungu masharooo
     
  9. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,327
    Likes Received: 3,248
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya pinki ndani ya boxa ni nini tena.
     
  10. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ilitokea pia siku ya kumzika JK Nyerere kule Butiama.
    Niliiona live kwenye TV
     
  11. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu ni mzungu na kinacho onekana cha pinki ni mashine yenyewe.
     
  12. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kama ni Tz wangesema ni suruali ya mchina, sasa hiyo ni ya nani?
     
  13. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Asaaanteeeeeeee muheshimiwa mchangiaji uliyepitaaa.
     
Loading...