Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya January Makamba alipokuwa Msaidizi wa Rais

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KIJIGOJUNIOR, May 17, 2011.

  1. K

    KIJIGOJUNIOR Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Jana nilipokuwa nimetoka kwa ajili ya chakula cha mchana,nikiwa maeneo ya Survey nakula,nilikaa jirani na majamaa wawili. Kwa hakika nilikuwa naweza kusikia mazungumzo yao. Aliyekuwa mzungumzaji mkuu alikuwa akimwambia mwenzake kuwa anamfahamu sana January Makamba kwani amekuwa rafiki yake siku nyingi, na muda wote ambao amefanya kazi Ikulu alikuwa Msaidizi wa Rais na kazi yake kuu ilikuwa ni kugawa Business Card za Mkuu wa Kaya kwa kila aliyepata kuingia Ikulu. Je, hii ni kweli? Kuna mtu anajua kwa kina alichokuwa akikifanya January akiwa Ikulu? Kazi yake hasa ilikuwa nini?

    Naomba kujulishwa
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutia iliki kwenye chai ya wageni. si unajua tena JM ni mtoto wa Kitanga?
     
  3. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kazi yake ilikuwa ni kuandaa hotoba za Rais
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bwe he he he..ngojea mwenyewe aje akujibu.
     
  5. B

    Brigedia Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninasikia alikuwa Karani wa Raisi JK, nakumbuka hata ile speech ya aliyowahutubia wazeee wa Dar es salaam wakawa wanamshangilia kuhusu wafanyakazi yeye ndiye aliiandika.
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Siyo kuhakikisha kuwa hotuba anayosoma Rais ni ile inayomfurahisha Mafisadi!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    hizo ni story za mgahawani tu , kwa hiyo unataka kusema from kugawa card hadi ubunge?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kazi yake ilikuwa ni kupokea rushwa kwa mafisadi wakumbwa ili waweze kuwekwa kwenye appointment ya kuonana na Mkulu. Wahindi walikuwa wanampa hadi Mil 5, kuwezeshwa.
     
  9. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huwezi ukawa mtu mwenye akili zako ukaandika thread kama hii, yani ukisikia tu kitu uje kuandika JF, mbona wewe tumesikia wanaku.....hatujaandika hapa.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    You have all the rights to ignore threads that are disturbing you! Sioni tofauti na aliyeanzisha thread na wewe
     
  11. G

    Gathii Senior Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huwezi ukawa mtu mwenye akili zako ukaandika thread kama hii, yani ukisikia tu kitu uje kuandika JF, mbona wewe tumesikia wanaku.....hatujaandika hapa.

    Ni hapo kwenye red ndio kumeondoa tofauti yako na ya mleta thread...ulianza vizuri nikajua mna tofauti lakini ulipomalizia thread yako aah siyo sahihi mzee...muelimishe tu mtoa mada,wengi wanakurupuka lakini kwa maneno ya kashfa kama uliyotoa sidhani kama itakuwa ina mssada wowote kwake.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Crap crap!
     
  13. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wacha wivu, mwenzako sasa hivi ni mbunge wewe je unafanya nini?
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    This is a forum for great thinkers jamani. Let discuss constructive issues and not individual, as I dont see how this thread can help our country to move an inch towards development.
     
  15. w

    werewe Senior Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
     
  16. w

    werewe Senior Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha aaaaa!huo sasa udhalilishaji kwa watu wa Tanga!
     
  17. w

    werewe Senior Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
     
Loading...