Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya Graphic Designer

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by De Caprion, Sep 24, 2012.

  1. D

    De Caprion Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF, natafuta kazi ya Graphic Designer, Nina Degree na Uzoefu takiribani miaka 4, mshahara mnono, Adobe indesign, Photoshop na Illustrator, nazipiga si mchezo, Magazine Experience, Package designing, Branding, ki fupi all type of Print Designing, sio lelemama, Nina Portfolio, ila siwezi kuipost, mwenye kujua kampuni yeyote, naombeni msaada tutani, na mwenye kutaka portfolio, let me know.
    Passion for Grapgics and an eye to details.
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    umepatia wapi degree yako?
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    jiajiri kwani utafanya makubwa zaidi ya kuajiriwa
     
  4. D

    De Caprion Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepatia, Bondeni kwa madiba,
     
  5. D

    De Caprion Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujiajiri nako mtaji, kaka, ndo mana lazima uajiriwe alafu baadae uende ukajiajiri baada ya kupata mtaji. kama unao nipatie, nipige kazi
     
  6. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu naye kaumba watu wa ajabu sana. Sasa hapo kwenye RED ni sehemu ya maombi yako au unaelezea jinsi ulivyokuwa unalipwa hapo kabla?
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Dah jaribu hata kuweka product zako ili watu waone jinsi watavyo kusaidia
     
  8. D

    De Caprion Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshahara mnono, Maana yake mshahara wa kutosha, kaka, we wa wapi?
     
  9. D

    De Caprion Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa ushauri, ngoja nitupie baadhi ya kazi, wadau waone REDDS TEASE.jpg
     
  10. D

    De Caprion Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PEAK HILL ORANGE.jpg ADE SOAP BAOBAB.jpg BANG SHOW POSTER.jpg
     
  11. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,969
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Mnhhhh..unatisha...but...hapo kwenye mshahara mnono ndio napata wasiwasi .... Unasema umefanya kazi miaka minne?....hapo bongo au kwa madiba?...anyway unaweza kupeleka cv zako na portifolio zako kwa makampuni ya designing ila uwaambie kuwa utafanya kazi kama freelance ili upate kazi nyingi na kuweza kulipwa mshahara mnono.
     
Loading...