Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kazi ya dukani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kuku wa Kabanga, Oct 10, 2012.

  1. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari,natafuta kijana wa kufanya kazi ya dukani,awe mkazi wa mbezi au kimara,umri kati ya miaka 18 hadi 22,nipm tafadhali.
     
  2. Francis Makari

    Francis Makari Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mashahara umekaaje?
     
  3. Z

    Zedikaya Senior Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serious?
     
  4. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    elfu 50.
     
  5. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    serious.
     
Loading...