Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya Computer Aided Drafting(CAD)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by javascript, Apr 11, 2012.

  1. javascript

    javascript Senior Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau natafuta kazi ya kuchora kwa kutumia computer kwenye kampuni yeyote inayofanya kazi za Architecture,
    Nina uwezo wa kutumia software zifuatazo;
    AutoCAD, Archicad, Revit Architecture

    kwa ajili ya photo rendering ninatumia;
    Artlantis Studio, 3ds max - vray na photoshop kwenye final picture

    0784767312 kwa mawasiliano.
     
Loading...