Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi - waalimu 137 wa vyuo vya Afya

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tzjamani, May 30, 2011.

  1. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vyuo gani hasa unazungumzia?
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hebu acha uvivu!unashindwa kuifuatilia hiyo link?
     
  4. t

    totolucky JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,013
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Asanteeeeeeeee
     
  5. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Hapo kazi ipo sie tulikua tunahitaji tutors 80 tukishirikiana na wizara ya afya kwa ajili ya vyuo vya afya hapa nchini hadi kufikia deadline tulipata application letter 70 tu. Hii sekta ya Afya kwa kweli ina matatizo upande wa Human Resource. Kuna Vyuo vya Afya ambavyo vinaandaa wataalamu wa kada mbalimbali kama Manesi, maafisa tabibu na wataalam wa maabara katika ngazi za cheti na stashahada
     
Loading...