Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ubalozi wa sweden -tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by karisti, Aug 25, 2011.

  1. k

    karisti Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wADAU NIMESIKIA HIVI KARIBUNI UBALOZI WA SWEDEN HAPA BONGO WALITOA NAFAS YA KAZI, KUNA YEYOTE ALIZINYAKA ANIJUZE
    NATANGULIZA SHUKRANI
     
  2. A

    Adu gida Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Uzoefu ndiyo tatizo kama zimetoka wa2pe nafasi hizo tuzione
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Aiseee Jifunze kuandika title ndugu vitu kama hivyo unasema kama ni Tetesi ili tujue,sio unaandika utadhani unatupa taarifa ya kazi.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    hbu nenda kwenye website yao ukajue huko then urudi na majibu hapa.
     
Loading...