Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi sio kufanya kazi, kazi kupata kazi Sioi.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Chokler, Apr 4, 2012.

  1. C

    Chokler Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjomba (Sioi) natanguliza pole na samahani zakutosha sana kwako mjomba nasikitika sana kila nikiamini kwamba uliacha kazi ili uje kupata kazi ikadunda sasa una kazi ya kutafuta tena kazi kwasababu the mission is failled.
     
Loading...