Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi Quality Group

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ChaMtuMavi, Nov 9, 2009.

  1. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. ulimboka

    ulimboka Member

    #2
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa mimi binafsi nashukuru kwa kuiweka kazi hadharani. Ni jana tu niliwapa CV na nimetakiwa nijipange nikamuone mtoa kazi yaani nimealikwa interview. Nitawasihi wadau wengine wajaribu wasiwe na fikra potofu ya kuwa kila kazi ina undugunisation ni kujaribu tu
     
Loading...