Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi nzuri kwa polisi wa mwema kuchukua fedha kwa daladala(gongo la mboto kariakoo)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by king11, Jun 18, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hali ya kusikitisha polisi wa trafiki wa mwema wameamuliwa kuchukua fedha madaladala ya gongo la mboto kariakoo kila asubuhi

    na kila wanye magari hayo wanapopita . nani amewapa risiti za faini kwani wanatumia vitabu vya mwaka jana . kwa mfano leo wamekamata gari takribani 70 na wameziachia sijui kuwa mwema ndio amewatuma hiyo au PCCB na usalama wa taifa wameshindwa kudhibi hali hii

    naomba wito wangu kama mkiweza madereva wa daladala muwagonge na magari na ikiwezekana muwaue kwani ndio chanzo cha umasikini kwa watanzania na mwema ikibidi naye akamatwe kwa kushindwa kudhibiti rushwa ya jeshi lake
     
  2. k

    king11 JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jumatatu kazi kubwa itakuwa kutafuta picha zao na namba zao na kupeleka kwa waziri wa mambo ya ndani kwani mwema ndiye anayewatuma kufanya uovu wote
     
  3. k

    king11 JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwema yeye anawatuma polisi wachukue pesa na kiburi chake ni kwakuwa ameoa mdogo wa rais(shemeji)
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hapo penye blue....sidhani ndugu yangu kama una nia njema na watanzania wenzio...........huko kwenye red....mmmmh.......I smell sumthin
     
Loading...